_18494 (1)

அட்லி இயக்கத்தில் விஜய் மூன்று வேடங்களில் நடித்துள்ள படம் மெர்சல். இதில், ஒரு வேடத்தில் ஜல்லிக்கட்டு வீரராக விஜய் நடிக்கிறார். அதை அப்படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரில் உறுதிப்படுத்தினர். அதையடுத்து ஜல்லிக்கட்டு தமிழர்களின் உரிமை என்று தொடர்ந்து முழக்கமிட்டு வரும் தமிழக இளைஞர்கள், விஜய்யின் மெர்சலுக்கு ஏகபோக வரவேற்பு கொடுத்து வருகின்றனர்.

இந்த நிலையில் ரேணிகுண்டா இயக்குநர் ஆர்.பன்னீர் செல்வம் இயக்கத்தில் விஜய்சேதுபதி நடித்து வரும் படம் கருப்பன். இந்த படத்தின் மோஷன் போஸ்டர் நேற்று வெளியாகியுள்ளது. அதில் ஜல்லிக்கட்டு மைதானத்தில் பாய்ந்து செல்லும் ஒரு காளையை விஜய்சேதுபதி அடக்குவது போன்று இடம்பெற்றுள்ளது. ஆக, விஜய்சேதுபதியும் ஜல்லிக்கட்டு வீரராக நடிப்பதை கருப்பன் மோஷன் போஸ்டர் உறுதிப்படுத்துகிறது.

விஜய், விஜய்சேதுபதி போலவே நடிகர் ஆர்யாவும் சந்தனதேவன் என்ற படத்தில் ஜல்லிக்கட்டு வீரராக நடித்து வருவது குறிப்பிடத்தக்கது.

Comments

comments