_18494

சிவா இயக்கத்தில் அனிருத் இசையமைப்பில் அஜித், காஜல் அகர்வால், அக்ஷ்ரா ஹாசன், விவேக் ஓபராய் மற்றும் பலர் நடித்திருக்கும் படம் ‘விவேகம்’. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு பல்கேரியா மற்றும் ஐரோப்பிய நாடுகளில் நடைபெற்று முடிந்துள்ளது. இப்படத்தின் டீசர் சில வாரங்களுக்கு முன்பு வெளியிடப்பட்டு பல புதிய சாதனைகளைப் படைத்தது. அதற்கடுத்து கடந்த வாரம் ‘சர்வைவா’ என்ற பாடலின் 25 வினாடி டீசர் மட்டும் வெளியானது. இந்த டீசரும் அஜித் ரசிகர்களிடம் பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றது.

ஆகஸ்ட் மாதம் படத்தை வெளியிட முடிவு செய்துள்ளதாக ஏற்கெனவே தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. அதனால் படத்தின் இசை வெளியீட்டை விரைவாக நடித்தி முடிக்க திட்டமிட்டுள்ளார்களாம். ஜுலை 27ம் தேதி இப்படத்தின் இசை வெளியீடு நடக்கலாம் என தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

தமிழ்த் திரையுலகில் அனிருத்துக்கு ஒரு இடைவெளி விழுந்துவிட்டது. அதை ‘விவேகம்’ படம் சரி செய்துவிடும் என்று அவருடைய ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள். ஹாலிவுட் படம் போல இந்தப் படம் எடுக்கப்பட்டுள்ளதால் படத்தின் பாடல்களிலும் மேற்கத்திய இசை அதிகம் இருக்கும் என்று சொல்கிறார்கள்.

‘விவேகம்’ படத்தின் இசை வெளியீடு நடைபெறும் சமயம் படத்தின் டிரைலரும் வெளியிட வாய்ப்புகள் உள்ளன. சிவா – அஜித் கூட்டணி இதற்கு முன் இணைந்த ‘வேதாளம்’ படத்திற்கு டீசர் மட்டுமே வெளியிடப்பட்டது, டிரைலர் வெளியாகவில்லை. அந்தக் குறையை ‘விவேகம்’ படத்தில் சரி செய்ய உள்ளார்களாம்.

 

Comments

comments